Thông tin mô tả
Bán nhà ngang 6x15m – Tân Xuân, Hóc Môn
Hiện trạng: 5 phòng trọ, đang cho thuê có thu nhập ổn định
Vị trí: Tân Xuân, đường 3m, cách đường lớn
Phù hợp đầu tư giữ tiền, khai thác cho thuê
💰
Giá: 3,05 Tỷ
Diện tích: 82,0999984741211 m2
Giá/m2: 37,15 Triệu/m2
1049553
Mua bán
Bán nhà ngang 6x15m – Tân Xuân, Hóc Môn
Hiện trạng: 5 phòng trọ, đang cho thuê có thu nhập ổn định
Vị trí: Tân Xuân, đường 3m, cách đường lớn
Phù hợp đầu tư giữ tiền, khai thác cho thuê
💰
Tài Đỗ
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2