Thông tin mô tả
🎯 Kẹt tiền ra gấp
- VỊ TRÍ : cách BX An Sương 1
-Diệntích: 5x11 , 56
*Đường xi măng 5m,
* Tiện ích bán kinh 2
* Thich hợp cho hộ gia đình ở 6-8ngừoi hoặc cho thuê có thu nhập ổn định
Xem nhà
Giá: 790 Triệu
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 14,11 Triệu/m2
1030199
Mua bán
🎯 Kẹt tiền ra gấp
- VỊ TRÍ : cách BX An Sương 1
-Diệntích: 5x11 , 56
*Đường xi măng 5m,
* Tiện ích bán kinh 2
Xem nhà
BÙI THANH LUÂN
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2