Cần bán gấp nhà 40 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 675 tr
Giá: 675 Triệu
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 16,88 Triệu/m2
1029235
Mua bán
Ngô Mai chi
Bất động sản cùng khu vực
Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Huyện Đức Hòa, Long An
21 triệu
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,98 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,944 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,944 tỷ
90 m2