Thông tin mô tả
- MẶT PHỐ
- Vị trí nằm mặt phố vỉa hè, cạnh VinMark,
- Xung quanh là trường học, siêu thị FPT, Điện Máy Xanh, Thế Giới Di Động, VinMark, các quầy tân dược...
- Nhà bán hiện trạng, đang cho thuê
- Nhà 3 tầng
-
Giá: 5,1 Tỷ
Diện tích: 43 m2
Giá/m2: 118,60 Triệu/m2
1024249
Mua bán
- MẶT PHỐ
- Vị trí nằm mặt phố vỉa hè, cạnh VinMark,
- Nhà bán hiện trạng, đang cho thuê
- Nhà 3 tầng
-
Trần Thị Xuân
Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5,3 tỷ
82 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6,5 tỷ
80 m2
Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
79,5999984741211 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội
0,059 triệu
8 m2