Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà 2;mặt đường phố Ga Đông Anh, thị trấn Đông Anh,
+ Vị trí trung tâm
+
+ Đường trước nhà rộng 21m vỉa hè
+
Giá: 9,5 Tỷ
Diện tích: 156 m2
Giá/m2: 60,90 Triệu/m2
881607
Mua bán
+ Vị trí trung tâm
+
+ Đường trước nhà rộng 21m vỉa hè
+
Ngụy Văn Hải
Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5,3 tỷ
82 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6,5 tỷ
80 m2
Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
79,5999984741211 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội
0,059 triệu
8 m2