Thông tin mô tả
Cho tách thửa lại chắc chắn nhà đất sẽ sôi động.
Cơ hội tốt để sở hữu nhà giá rẻ Lộc An.
Bán nhà 95
Sân trước có thể đậu
1 phòng khách. 2
Zalo 0938 788 ***
Giá: 1,47 Tỷ
Diện tích: 95 m2
Giá/m2: 15,47 Triệu/m2
625401
Mua bán
Cho tách thửa lại chắc chắn nhà đất sẽ sôi động.
Cơ hội tốt để sở hữu nhà giá rẻ Lộc An.
Bán nhà 95
Sân trước có thể đậu
1 phòng khách. 2
Zalo 0938 788 ***
Tú Nguyễn
Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,3 tỷ
250 m2
Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
4,8 tỷ
12000 m2
Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
8 tỷ
10600 m2
Đường Gò Sầm, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,05 tỷ
1050 m2