Thông tin mô tả
Vị Trí: 1 sẹc đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ.
Đường nhựa 5m, xe tải đi thoải mái. Có sẵn điện 3 pha thuận tiện cho thuê.
Xung quanh đang cho thuê 10tr - 15tr/tháng.
Giá: 900
Giá: 900 Triệu
Diện tích: 306 m2
Giá/m2: 2,94 Triệu/m2
1042642
Mua bán
Vị Trí: 1 sẹc đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ.
Xung quanh đang cho thuê 10tr - 15tr/tháng.
Giá: 900
nguyễn thùy trang
Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
850 triệu
320 m2
2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
12 tỷ
1007 m2
Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
4,35 tỷ
1580 m2
Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
999 triệu
110 m2