Thông tin mô tả
Cần
----------------- Giá 865.000.000 đ ( Giá Full --- Còn
*
*
* Vị trí : nhà nằm ngay đường Giồng Cát , xã Tân Phú Trung , huyện Củ Chi . Đoạn tuừ Ql22 đi vào chỉ 700m là tới
-
+++ Trong bán kính 1
=>
Mong gặp khách thiện chí
Giá: 865 Triệu
Diện tích: 98 m2
Giá/m2: 8,83 Triệu/m2
1042027
Mua bán
Cần
----------------- Giá 865.000.000 đ ( Giá Full --- Còn
*
*
-
+++ Trong bán kính 1
=>
Mong gặp khách thiện chí
Hải Lê ( Nhà Đất )
Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
850 triệu
320 m2
2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
12 tỷ
1007 m2
Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
4,35 tỷ
1580 m2
Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
999 triệu
110 m2