Thông tin mô tả
+
+ GIA CHỈ 1,95
HOA HỒNG CHO CÁC BẠN MÔI GIỚI
Giá: 1,95 Tỷ
Diện tích: 136 m2
Giá/m2: 14,34 Triệu/m2
1052141
Mua bán
+
+ GIA CHỈ 1,95
HOA HỒNG CHO CÁC BẠN MÔI GIỚI
Lê Văn Thường
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2