Thông tin mô tả
Cần bán Biệt thư đang
Nhà xây 3 tầng,
Kích thước: 16,58m x 26,75m (Tổng
Cảnh quan: Khu
Tiện ích ngoại khu: Như
Miễn
Giá: 24,5 Tỷ
Diện tích: 434 m2
Giá/m2: 56,45 Triệu/m2
495294
Mua bán
Cần bán Biệt thư đang
Nhà xây 3 tầng,
Kích thước: 16,58m x 26,75m (Tổng
Cảnh quan: Khu
Tiện ích ngoại khu: Như
Miễn
Minh Khánh
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2