Thông tin mô tả
Cần bán
Đường vỉa hè 17m. Nhà đẹp lung linh 1 trệt 3 lầu gồm 4
Vị trí đẹp có thể vừa ở vừa làm văn phòng công ty,
Giá
Giá: 19,8 Tỷ
Diện tích: 175 m2
Giá/m2: 113,14 Triệu/m2
477014
Mua bán
Cần bán
Đường vỉa hè 17m. Nhà đẹp lung linh 1 trệt 3 lầu gồm 4
Vị trí đẹp có thể vừa ở vừa làm văn phòng công ty,
Giá
Lê Khắc Thuận
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2