Chính chủ cần vốn nên bán căn nhà phố tại Bình Dương
Giá: 2100000 Tỷ
Diện tích: 220 m2
Giá/m2: 9545454,55 Triệu/m2
7670
Mua bán
Ngọc Liên
Bất động sản cùng khu vực
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2