Thông tin mô tả
- Villa Siêu Đẹp 134
- Thiết kế 5 Tầng Hiện Đại, Có thang máy
- Sân thượng : View cực chill về hướng Q4, Q1 xem bắn pháo hoa.
-
-
Giá: 22 Tỷ
Diện tích: 134 m2
Giá/m2: 164,18 Triệu/m2
494435
Mua bán
- Villa Siêu Đẹp 134
- Thiết kế 5 Tầng Hiện Đại, Có thang máy
-
-
Trần Đức Nghĩa
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2