Thông tin mô tả
Shop house đường lớn cạnh chân đế
Bàn giao thô bên trong , đã hoàn thiện đồng bộ bên ngoài
Có thể hoàn thiện dc 6
Cho thuê dòng tiền lên đến 18tr/ tháng
Đối tượng thuê là các chuyên gia Trung Quốc làm việc tại Vsip
Cạnh chân đế
Giá: 4,8806 Tỷ
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 65,07 Triệu/m2
1009485
Mua bán
Shop house đường lớn cạnh chân đế
Bàn giao thô bên trong , đã hoàn thiện đồng bộ bên ngoài
Có thể hoàn thiện dc 6
Cho thuê dòng tiền lên đến 18tr/ tháng
Cạnh chân đế
Nguyễn Văn Thanh
Phường Phù Chẩn, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
6,25 tỷ
75 m2
Đường Trần Phú, Phường Đình Bảng, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
7,3 tỷ
90 m2
Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
Thỏa thuận
100 m2
Khu Công nghiệp đô thị VSIP, xã Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
Thỏa thuận
225 m2