Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Khuất Duy Tiến,
Xây 6- tầng hoặc căn 8 tầng
+
+
+ Mọi chi tiết xin
Giá: 25,2 Tỷ
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 210 Triệu/m2
954925
Mua bán
Bán nhà mặt phố Khuất Duy Tiến,
Xây 6- tầng hoặc căn 8 tầng
+
+
+ Mọi chi tiết xin
BĐS XLOC
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2