Thông tin mô tả
- Vị trí trung tậm
-
- Tận hưởng trọn vẹn các tiện ích của khu.
- Cho thuê
- Khu vực và phân khúc
- Có tầng lững.
-
Giá: 8,3 Tỷ
Diện tích: 47 m2
Giá/m2: 176,60 Triệu/m2
765248
Mua bán
- Vị trí trung tậm
-
- Tận hưởng trọn vẹn các tiện ích của khu.
- Cho thuê
- Khu vực và phân khúc
- Có tầng lững.
-
Hải Lê
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2