Thông tin mô tả
Bán nhà
vị trí: khu A,
kết nối giao thông thuận tiện giữa các
hướng nhà
Tổng
nhà đã hoàn thiện cơ bản toàn bộ cả bên trong và ngoài
mọi thông tin chi tiết anh ,chị em quan tâm
Giá: 24,96 Tỷ
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 208 Triệu/m2
613713
Mua bán
Bán nhà
vị trí: khu A,
kết nối giao thông thuận tiện giữa các
hướng nhà
Tổng
nhà đã hoàn thiện cơ bản toàn bộ cả bên trong và ngoài
mọi thông tin chi tiết anh ,chị em quan tâm
Hiệp
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
8,5 tỷ
35 m2