Thông tin mô tả
🔥 HOT NHẤT GREEN RIVER – TRỤC
Giá: 7,358 Tỷ
Diện tích: 87 m2
Giá/m2: 84,57 Triệu/m2
1051400
Mua bán
🔥 HOT NHẤT GREEN RIVER – TRỤC
Lâm Tô
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2