Thông tin mô tả
💎Còn duy nhất 1 suất early bird
📍 Vị trí đắc địa ngay trục đường trung tâm
🏬 2
💰 Giá trị sinh lời bền vững, dòng tiền ổn định từ cho thuê hoặc tự khai thác.
🏙 Không gian sầm uất, thiết kế hiện đại, gần ngay trường học,
🔑
📞
Giá: 8,2 Tỷ
Diện tích: 157,10000610351562 m2
Giá/m2: 52,20 Triệu/m2
1038979
Mua bán
💎Còn duy nhất 1 suất early bird
📍 Vị trí đắc địa ngay trục đường trung tâm
🏬 2
🔑
📞
Nguyễn Minh Nghĩa
Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội
Thỏa thuận
165 m2
Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5,3 tỷ
82 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6,5 tỷ
80 m2
Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
79,5999984741211 m2