Thông tin mô tả
Thay đổi Nơi ở nên cần bán
- Cho thuê tầng 1 từ 10 - 15
-
0902 900 ***
Giá: 6,8 Tỷ
Diện tích: 152 m2
Giá/m2: 44,74 Triệu/m2
775354
Mua bán
Thay đổi Nơi ở nên cần bán
- Cho thuê tầng 1 từ 10 - 15
-
0902 900 ***
Lâm Đức Quang
Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội
Thỏa thuận
165 m2
Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5,3 tỷ
82 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6,5 tỷ
80 m2
Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
79,5999984741211 m2