Thông tin mô tả
Cần bán căn
- Thiết kế: 1 trệt 3 lầu.
-
- Bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
Giá chỉ: 5,2
Dự án trong trong quá trình hoàn thiện bàn giao nhà cho
Giá: 5,2 Tỷ
Diện tích: 139 m2
Giá/m2: 37,41 Triệu/m2
773108
Mua bán
Cần bán căn
- Thiết kế: 1 trệt 3 lầu.
-
- Bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
Giá chỉ: 5,2
Dự án trong trong quá trình hoàn thiện bàn giao nhà cho
Nguyễn Quang
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2