Thông tin mô tả
Bán nhà 3 tầng
+ Vị trí nhà nằm trên
+ Hiện trạng nhà 3 tầng 4
+
+ Hướng:
Giá: 7,5
---------
Giá: 7,5 Tỷ
Diện tích: 176 m2
Giá/m2: 42,61 Triệu/m2
822862
Mua bán
Bán nhà 3 tầng
+ Vị trí nhà nằm trên
+ Hiện trạng nhà 3 tầng 4
+
+ Hướng:
Giá: 7,5
---------
Thu Trúc
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2