Thông tin mô tả
Trong bối cảnh thị trường
- Nhà khe thoáng tại đường A1,
- Nhà vị trí góc đường A3,
- Nhà đường B6 đối diện công viên,
Khả năng cho thuê hoặc khai thác tốt, tiềm năng sinh lời lớn.
Số lượng có hạn, phù hợp
Giá: 17,3 Tỷ
Diện tích: 421,5 m2
Giá/m2: 41,04 Triệu/m2
1049488
Mua bán
Trong bối cảnh thị trường
- Nhà khe thoáng tại đường A1,
- Nhà vị trí góc đường A3,
- Nhà đường B6 đối diện công viên,
Số lượng có hạn, phù hợp
Trương Thị My My
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2
3,1 tỷ
42 m2