Thông tin mô tả
Chị Hà chuyển đổi mục đích cần bán nhà mặt phố gấp
Vị trí
Dòng tiền khủng, đang cho thuê gần 50tr/tháng
Nay chị muốn
Giá: 38,5 Tỷ
Diện tích: 215 m2
Giá/m2: 179,07 Triệu/m2
843515
Mua bán
Chị Hà chuyển đổi mục đích cần bán nhà mặt phố gấp
Vị trí
Dòng tiền khủng, đang cho thuê gần 50tr/tháng
Nay chị muốn
Trần Thành Công
107 Đường 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
18 tỷ
296 m2
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2