Thông tin mô tả
Giá: 187tr/m2
+ Nhà đang cho thuê dòng tiền đều
+ Vị trí vip nhất Thủ Đức.
+ Thuận tiện di chuyển sang các
+
* Vui lòng
Giá: 74,8 Tỷ
Diện tích: 400 m2
Giá/m2: 187 Triệu/m2
967943
Mua bán
Giá: 187tr/m2
+ Nhà đang cho thuê dòng tiền đều
+ Vị trí vip nhất Thủ Đức.
+ Thuận tiện di chuyển sang các
+
* Vui lòng
Pham Minh Nhat
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2