Thông tin mô tả
Chủ gửi bán
Đang cho thuê làm nhà hàng thu nhập 1 tháng 150
Khu vực cho xây dựng 8 - 22 tầng.
Hệ số xây dựng: 6.5 lần.
Thích hợp xây dựng toà nhà, công ty trường học...
Giá: 245 Tỷ
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 122500 Triệu/m2
962829
Mua bán
Chủ gửi bán
Đang cho thuê làm nhà hàng thu nhập 1 tháng 150
Khu vực cho xây dựng 8 - 22 tầng.
Hệ số xây dựng: 6.5 lần.
Thích hợp xây dựng toà nhà, công ty trường học...
Nguyễn Khắc Vũ
Đường 13, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
4,1 tỷ
44 m2
Đường 8, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
105 m2
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2