Thông tin mô tả
Mô tả:
Căn 1 có mặt bằng phía trước đang cho
Bên phải mặt bằng cho thuê phải 8 - 10tr/tháng nguyên căn.
Nhà đường to nhưng lộ giới không nhiều tiện xây siêu phẩm
Chủ nhiệt bán, mua bán chính chủ ra công chứng.
Giá: 8,8 Tỷ
Diện tích: 98 m2
Giá/m2: 89,80 Triệu/m2
826356
Mua bán
Mô tả:
Căn 1 có mặt bằng phía trước đang cho
Bên phải mặt bằng cho thuê phải 8 - 10tr/tháng nguyên căn.
Nhà đường to nhưng lộ giới không nhiều tiện xây siêu phẩm
Chủ nhiệt bán, mua bán chính chủ ra công chứng.
Nguyễn Đức Thuận
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2