Thông tin mô tả
Mặt phố, vỉa hè rộng,
Hiện cho thuê phòng khám, thu nhập 50
Vị trí trung tâm, gần BV Bạch Mai,
Thiết kế hợp lý: tầng 1 lễ tân, tầng 2–4 mỗi tầng 2 phòng, tầng 5 phòng thờ.
👉 Giá 26,9
☎
Giá: 26,9 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 517,31 Triệu/m2
1041431
Mua bán
Mặt phố, vỉa hè rộng,
Hiện cho thuê phòng khám, thu nhập 50
Vị trí trung tâm, gần BV Bạch Mai,
👉 Giá 26,9
☎
Văn Khá
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2