Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà
Vị trí cực đẹp, khu phân lô vip hiếm nhà bán, đường trước nhà 12m, vỉa hè
Giá: 17,8 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 243,84 Triệu/m2
723665
Mua bán
Chính chủ bán nhà
Trần Văn Hiệp
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2