Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Vũ Trọng PHụng, Thanh Xuân
Nhà 8 tầng thang máy, tổng 18
Đầy đủ hệ thống
Vị trí hot ngay Hapulico, khu văn phòng Nguỵ Như
Giá 89.5
Giá: 89,5 Tỷ
Diện tích: 146 m2
Giá/m2: 613,01 Triệu/m2
1035925
Mua bán
Bán nhà mặt phố Vũ Trọng PHụng, Thanh Xuân
Nhà 8 tầng thang máy, tổng 18
Đầy đủ hệ thống
Vị trí hot ngay Hapulico, khu văn phòng Nguỵ Như
Giá 89.5
Long Hoang
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2