Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Vũ Trọng phụng, nhà nằm ở đoạn đường đẹp nhất, phố đã quy hoạch ổn định, vị trí
-
- Thiết kế: 5 tầng, hiện nhà đang cho thuê.
-
-
Giá: 49,5 Tỷ
Diện tích: 87 m2
Giá/m2: 568,97 Triệu/m2
824595
Mua bán
-
- Thiết kế: 5 tầng, hiện nhà đang cho thuê.
-
-
Nguyễn Cần
Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
12,9 tỷ
82 m2
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2