Thông tin mô tả
- Bán nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân,
-
- Sổ vuông đẹp,
- Nằm trên đoạn đẹp, vỉa hè rộng,
-
Giá: 26 Tỷ
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 388,06 Triệu/m2
738121
Mua bán
- Bán nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân,
-
- Sổ vuông đẹp,
- Nằm trên đoạn đẹp, vỉa hè rộng,
-
Ngọc Yến
Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
12,9 tỷ
82 m2
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2