Thông tin mô tả
Bán toà nhà chính chủ
Số 235+237 (
-
- Có thoáng sau . Nhà nhìn ra mặt hồ công viên
- Thiết kế thông sàn, vệ sinh thiết kế cuối nhà, có giấy phép
- Đang cho thuê 250/tháng
- Giá : 79
Giá: 79 Tỷ
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 626,98 Triệu/m2
645241
Mua bán
Bán toà nhà chính chủ
Số 235+237 (
-
- Có thoáng sau . Nhà nhìn ra mặt hồ công viên
- Đang cho thuê 250/tháng
- Giá : 79
Chính Chủ
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2