Thông tin mô tả
BÁN NHÀMẶT PHỐ VŨ TÔNG PHAN-TRUNG TÂM
Giá: 22,5 Tỷ
Diện tích: 96 m2
Giá/m2: 234,38 Triệu/m2
775373
Mua bán
BÁN NHÀMẶT PHỐ VŨ TÔNG PHAN-TRUNG TÂM
Nguyễn Văn Khanh
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2