Thông tin mô tả
Bán nhà 4 tầng 4 mê MT đường Điện Biên Phủ
-P. Thanh Khê, TP Đà Nẵng
-Dtđ: 79,4
-Đường 2 làn rộng 60m
-Đầy đủ Công năng sử dụng: 5
-Vị trí: Đắc địa, Nằm trên trục đường
Giá: 17
Giá: 17,7 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 221,25 Triệu/m2
1051833
Mua bán
Bán nhà 4 tầng 4 mê MT đường Điện Biên Phủ
-P. Thanh Khê, TP Đà Nẵng
-Dtđ: 79,4
-Đường 2 làn rộng 60m
-Đầy đủ Công năng sử dụng: 5
-Vị trí: Đắc địa, Nằm trên trục đường
Giá: 17
Nguyễn Thị Lý
Đường Hồ Quý Ly, Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
14,25 tỷ
120 m2
Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
6 tỷ
70 m2
Đường Tôn Đản, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3,7 tỷ
100 m2
K45 Đường Lê Độ, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
7,8 tỷ
76 m2