Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà mặt phố Xuân La,
- DT 116
- Vị trí đẹp nhất khu phố Xuân La,
- Nhà ngay Ngoại Giao Đoàn, giáp Hồ Tây,
- Nhà vừa ở vừa cho thuê
- Sổ vuông đẹp giao dịch nhanh.
-
Giá: 56 Tỷ
Diện tích: 116 m2
Giá/m2: 482,76 Triệu/m2
775419
Mua bán
Chính chủ cần bán nhà mặt phố Xuân La,
- DT 116
- Vị trí đẹp nhất khu phố Xuân La,
- Nhà ngay Ngoại Giao Đoàn, giáp Hồ Tây,
- Nhà vừa ở vừa cho thuê
- Sổ vuông đẹp giao dịch nhanh.
-
Lê Như Nin
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2