Thông tin mô tả
Giá: 78.5
Nhà thiết kế hiện đại, có thể cho thuê
Giá: 78,5 Tỷ
Diện tích: 175 m2
Giá/m2: 448,57 Triệu/m2
887546
Mua bán
Giá: 78.5
Nhà thiết kế hiện đại, có thể cho thuê
Nguyễn Thái Duy
Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
15,5 tỷ
40 m2
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
6,4 tỷ
30 m2
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2