Thông tin mô tả
Bán nhà mặt Hồ Tây, HN.
Vị trí đắc địa.
Hưởng thụ view toàn Hồ Tây.
Vỉa hè rộng.
Vườn hoa trước nhà thoáng mát.
DT 76
Nhà đẹp chắc chắn.
Giá: 52 Tỷ
Diện tích: 76 m2
Giá/m2: 684,21 Triệu/m2
729611
Mua bán
Bán nhà mặt Hồ Tây, HN.
Vị trí đắc địa.
Hưởng thụ view toàn Hồ Tây.
Vỉa hè rộng.
Vườn hoa trước nhà thoáng mát.
DT 76
Nhà đẹp chắc chắn.
Trần Đức Vọng
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2