Thông tin mô tả
Xác định bán đất tặng nhà nên không có gì mô tả, rất thuận tiện việc tháo dỡ xây dựng. Chủ mới về xây tòa nhà 8,9 tầng thì giá trị tăng rất cao
Giá: 65 Tỷ
Diện tích: 273 m2
Giá/m2: 238,10 Triệu/m2
829823
Mua bán
Tùng
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2