Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà MP Lạc Long Quân, Tây Hồ, DT 35
- Vị trí: Nhà mặt phố vip, không còn căn thứ 2, đường
-
-
- Số tầng: 5.
- Thiết kế: Mỗi tầng 1 phòng.
-
-
(
Giá: 14,5 Tỷ
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 414,29 Triệu/m2
715886
Mua bán
Chính chủ bán nhà MP Lạc Long Quân, Tây Hồ, DT 35
- Vị trí: Nhà mặt phố vip, không còn căn thứ 2, đường
-
-
- Số tầng: 5.
- Thiết kế: Mỗi tầng 1 phòng.
-
-
(
Nguyenvantap
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2