Thông tin mô tả
Chính chủ cần thanh khoản gấp nhà mặt phố Lạc Long Quân 7 tầng thang máy, thiết kế thông sàn, hiện đang cho thuê 30tr/tháng.
Giá: 23,5 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 451,92 Triệu/m2
794549
Mua bán
Trung tuấn
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2
Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 tỷ
230 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
420 tỷ
750 m2