Thông tin mô tả
-
- Hiện trạng:
- XD mới: 2 hầm - 9 tầng.
-
- Giá: 100
Giá: 110 Tỷ
Diện tích: 666 m2
Giá/m2: 165,17 Triệu/m2
727774
Mua bán
-
- Hiện trạng:
- XD mới: 2 hầm - 9 tầng.
-
- Giá: 100
Nguyễn Việt Quốc
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2