Thông tin mô tả
- Ngộp bank cần
- Vị trí: Trục đường thương hiệu tập trung nhiều tòa văn phòng, hướng di chuyển sân Bay Tân Sơn Nhất - Trường Sơn.
-
-
- Kết cấu: Hầm + 6 lầu.
-
- Giá: 32,5
-
-
Giá: 32,5 Tỷ
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 270,83 Triệu/m2
982182
Mua bán
- Ngộp bank cần
-
-
- Kết cấu: Hầm + 6 lầu.
-
- Giá: 32,5
-
-
Trường Mạnh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2