Thông tin mô tả
MT Âu Cơ - P. 14 - Q. Tân Bình.
Bán nhà và đất MT Âu Cơ.
Vị trí: Góc 2 MT.
-
- Gồm: MT cho thuê 150tr/th, dãy phòng trọ,
- Gần chợ, sát trường học,
Giá: 120 Tỷ
Diện tích: 588 m2
Giá/m2: 204,08 Triệu/m2
839277
Mua bán
MT Âu Cơ - P. 14 - Q. Tân Bình.
Bán nhà và đất MT Âu Cơ.
Vị trí: Góc 2 MT.
-
- Gồm: MT cho thuê 150tr/th, dãy phòng trọ,
- Gần chợ, sát trường học,
Le Thi Thuy Hang
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2