Thông tin mô tả
Hiếm,
Kết cấu: 5 tầng, BTCT, 8
Vị trí:
+
Tin thật 100
Giá: 19,8 Tỷ
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 152,31 Triệu/m2
847623
Mua bán
Hiếm,
Kết cấu: 5 tầng, BTCT, 8
Vị trí:
+
Tin thật 100
Hoàng Quốc Việt
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2