Thông tin mô tả
* Chính chủ cần bán
-
- Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng trước sau.
- Vị trí: Cách Nguyễn Văn Trỗi 200m,
-
*
*
Giá: 20,9 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 326,56 Triệu/m2
978173
Mua bán
* Chính chủ cần bán
-
- Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng trước sau.
- Vị trí: Cách Nguyễn Văn Trỗi 200m,
-
*
*
Nguyễn Tiến
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2