Thông tin mô tả
- Chia
- Vị trí: Nội khu sân bay tập hợp nhiều tòa văn phòng,
- Với bề ngang 12,2m dễ nhận diện thương hiệu khan hiếm trong khu vực, chia
-
- Kết cấu: Trệt 2 lầu.
- Giấy tờ
- Giá: 50
-
Giá: 50 Tỷ
Diện tích: 214 m2
Giá/m2: 233,64 Triệu/m2
978154
Mua bán
- Chia
- Vị trí: Nội khu sân bay tập hợp nhiều tòa văn phòng,
-
- Kết cấu: Trệt 2 lầu.
- Giấy tờ
- Giá: 50
-
Trường Mạnh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2