Thông tin mô tả
Siêu phẩm dòng tiền 120
-
-
- Hiện trạng: 2 lầu.
- Đang cho thương hiệu lâu đời thuê: 120
-
Cam kết thông tin chính xác!
Giá: 26 Tỷ
Diện tích: 189 m2
Giá/m2: 137,57 Triệu/m2
805178
Mua bán
Siêu phẩm dòng tiền 120
-
-
- Hiện trạng: 2 lầu.
- Đang cho thương hiệu lâu đời thuê: 120
-
Cam kết thông tin chính xác!
Thương Hiệu
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2