Thông tin mô tả
Đường Hồng Lạc 316
DT 316
Giá: 38 Tỷ
Diện tích: 316 m2
Giá/m2: 120,25 Triệu/m2
751215
Mua bán
Đường Hồng Lạc 316
DT 316
Trịnh Thiên Khánh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2