Thông tin mô tả
Cô đang nợ Bank nên cần bán nhà mt Đường Huỳnh Văn Bánh,
- Vị trí đẹp
-
- Kết cấu: 5 tầng.
-
-
-
Giá: 28,9 Tỷ
Diện tích: 144 m2
Giá/m2: 200,69 Triệu/m2
911259
Mua bán
Cô đang nợ Bank nên cần bán nhà mt Đường Huỳnh Văn Bánh,
- Vị trí đẹp
-
- Kết cấu: 5 tầng.
-
-
-
Nguyễn Văn Tiễn
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2